นายสมาน ลิ่มทองแท่ง (ที่ 3 จากขวา) ประธานกรรมการ บริษัท ซื่อตรงกรุ๊ป จำกัด จัดกิจกรรมเปิดบ้านทำบุญใหญ่ฉลองครบรอบ 39 ปี ภายใต้ธีมงาน “บ้านอิ่มบุญ” เพื่อเป็นส่วนหนึ่งของการคืนกำไรสู่สังคม โดยมีพันธมิตรทางธุรกิจ ลูกบ้านและผู้ที่สนใจซื้อบ้านคุณภาพของซื่อตรงเดินทางร่วมงานอย่างคับคั่ง โดยภายในงานมีกิจกรรมบริจาคข้าวของเครื่องใช้ นำรายได้จากการจองบ้านสมทบบุญสู่วัดพระบาทน้ำพุ โดยกิจกรรมบ้านอิ่มบุญจัดขึ้นในสองทำเลทองขายดีจากบ้านซื่อตรง บางบัวทอง-340 และรังสิต-คลอง 6 เมื่อเร็วๆ นี้
![ภาพข่าว ปี ซื่อตรงกรุ๊ป](https://thaipropertymentor.com/wp-content/uploads/2024/06/ภาพข่าว-39-ปี-ซื่อตรงกรุ๊ป-1280x853.jpg)